วันที่ 31 พฤษกาคม 2567 นางสาวลักษณาวดี พรหมชัยศรี ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดเกาะถ้ำ พร้อมด้วย คณะครู บุคลากร และนักเรียนโรงเรียนวัดเกาะถ้ำ จัดพิธีถวายพระพรชัยมงคล สมเด็จพระนางเจ้าสุทิดา พัชรสุธาพิมลลักษณ พระบรมราชินี เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา 3 มิถุนายน 2567 เพื่อแสดงออกถึงความจงรักภักดีและสำนึกในพระมหากรุณาธิคุณ และลงนามกวายพระพรหน้าพระฉายาลักษณ์สมเด็จพระนางเจ้าสุทิดา พัชรสุธาพิมลลักษณ พระบรมราชินี ณ ห้องเบญจพร โรงเรียนวัดเกาะถ้ำ
![](https://kotham.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/427993650_445267938249779_9127245789591336283_n-1024x768.jpg)
![](https://kotham.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/442507641_445268664916373_7377587778076521818_n-1024x768.jpg)
![](https://kotham.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/444747502_445267911583115_585494598696028950_n-1024x768.jpg)
![](https://kotham.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/436495744_445267924916447_2334445469813371909_n-1024x768.jpg)
![](https://kotham.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/444482283_445268688249704_2950773019135334040_n-1024x768.jpg)
![](https://kotham.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/444484173_445267948249778_6842762140940036812_n-1024x768.jpg)
![](https://kotham.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/444488677_445267894916450_6627381046685041978_n-1024x768.jpg)
![](https://kotham.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/444492768_445268648249708_5450526795320782868_n-1024x768.jpg)