วันที่ 1 พฤศจิกายน 2566 นางสาวลักษณาวดี พรหมชัยศรี ผู้อำนวยโรงเรียนวัดเกาะถ้ำ พบปะนักเรียนในโอกาสย้ายมารับตำแหน่งผู้อำนวยกาโรงเรียนวัดเกาะถ้ำ และวันแรกของการเปิดภาคเรียนที่ 2 ปีการศึกษา 2566
![](https://kotham.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/398288015_318898550886719_2695935902531212514_n-300x225.jpg)
![](https://kotham.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/398372948_318898480886726_5525729933647982915_n-1024x768.jpg)
![](https://kotham.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/398299706_318898384220069_951167943489203523_n-1024x576.jpg)
![](https://kotham.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/398419123_318898437553397_4019923928933590078_n-1024x576.jpg)
![](https://kotham.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/398483313_318898147553426_741512826352820250_n-1024x577.jpg)
วันที่ 1 พฤศจิกายน 2566 นางสาวลักษณาวดี พรหมชัยศรี ผู้อำนวยโรงเรียนวัดเกาะถ้ำ พบปะนักเรียนในโอกาสย้ายมารับตำแหน่งผู้อำนวยกาโรงเรียนวัดเกาะถ้ำ และวันแรกของการเปิดภาคเรียนที่ 2 ปีการศึกษา 2566