วันที่ 12 พฤศจิกายน 25566 โรงเรียนวัดเกาะถ้ำ จัดการประชุมผู้ปกครองนักเรียน (Classroom Meeting) ภาคเรียนที่ 2 ปีการศึกษา 2566 โดยมี นางสาวลักษณาสดี พรหมชัยศรี ผู้อำนวยการสถานศึกษา พร้อมด้วยคณะครู บุคลากรทางการศึกษาโรงเรียนวัดเกาะถ้ำ ให้การต้อนรับและพบปะผู้ปกครอง ระดับชั้นอนุบาล 1- มัธยมศึกษาปีที่ 3 การจัดประชุมในครั้งนี้มีจุดประสงค์เพื่อชี้แจงนโยบายการจัดการศึกษาของโรงเรียน พร้อมรายงานความก้าวหน้าการจัดการเรียนการสอน แลกเปลี่ยนแนวคิดตามระบบการดูแลช่วยเหลือนักเรียน เสริมสร้างความร่วมมือในการพัฒนาคุณภาพการศึกษา ณ อาคารเอนกประสงค์ โรงเรียนวัดเกาะถ้ำ
![](https://kotham.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/398589068_325878893522018_687549285789928155_n-1024x768.jpg)
![](https://kotham.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/398601267_325878946855346_1148187923371945078_n-1024x768.jpg)
![](https://kotham.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/398607051_325879003522007_5558008510862677267_n-1024x578.jpg)
![](https://kotham.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/400666802_325877610188813_5379470658343767699_n-1024x768.jpg)
![](https://kotham.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/400781473_325878983522009_7640550868537263522_n-1024x768.jpg)
![](https://kotham.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/400785711_325877686855472_2207438337336036443_n-1024x768.jpg)
![](https://kotham.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/400806990_325879066855334_7387792629277823756_n-1024x578.jpg)
![](https://kotham.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/400807127_325879100188664_5281922896424965392_n-1024x578.jpg)