วันที่ 31 พฤษภาคม 2567 นางสาวลักษณาวดี พรหมชัยศรี ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดเกาะถ้ำ มอบหมายให้คณะครูและบุคลากรทางการศึกษาโรงเรียนวัดเกาะถ้ำ จัดกิจกรรมวันงดสูบบุหรี่โลก ประจำปีการศึกษา 2567 โดยมีวัตถุประสงค์เพื่อกระตุ้นให้นักเรียนตระหนักถึงอันตราย และความสูญเสียทั้งทางสุขภาพ และสังคมที่เกิดจากการสูบบุหรี่
![](https://kotham.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/427991105_445273494915890_3912108311395707912_n-1024x768.jpg)
![](https://kotham.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/441935933_445273964915843_1112407118854616716_n-1024x768.jpg)
![](https://kotham.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/444488599_445273551582551_6975892648955927212_n-1024x768.jpg)
![](https://kotham.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/444500722_445273481582558_7614852525220629068_n-1024x768.jpg)
![](https://kotham.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/444501242_445273528249220_8299044891136316416_n-1024x768.jpg)
![](https://kotham.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/444503674_445273954915844_3119978463868720028_n-1024x768.jpg)
![](https://kotham.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/445478401_445273561582550_4985811725033338426_n-1024x768.jpg)